आपल्या शहरातील ताज्या बातम्या आणि ई-पेपर मिळवा मोफत
डाउनलोड कराद कपिल शर्मा शो मधील आरआरआर स्टार्स ज्यूनिअर एनटीआर आणि राम चरण यांनी खुलासा केला की 2012 चा मक्की चित्रपट बनवताना एसएस राजामौली आपल्या फ्रिजमध्ये माशी हायबरनेट करत असत. ईगा या तेलगू चित्रपटाची हिंदी आवृत्ती मक्की होती. शोमध्ये ज्युनियर एनटीआरने सांगितले की, राजामौली माशांवर संशोधन करण्यासाठी हे करत असत. विशेष म्हणजे RRR चे प्रमोशन करण्यासाठी या चित्रपटाची स्टार कास्ट कपिलच्या शोमध्ये पोहोचली होती.
राजामौली यांनी स्वीकारले
राजामौलींबाबत ज्युनियर एनटीआर म्हणाले की, एकदा राजामौली फ्रीजमध्ये माश्या ठेवत असत. गमतीने तारक म्हणाले - मी एकदा फ्रीज उघडले तेव्हा खाण्यापेक्षा माश्याच जास्त होत्या. जेव्हा कपिलने यामागचे कारण विचारले तेव्हा राम चरण म्हणाले - 'ते त्यांना हायबरनेट करत होते जेणेकरून ते त्याचा नीट अभ्यास करू शकतील. ते 'मक्खी' बनवत होते, तेव्हाची ही गोष्ट आहे. हे ऐकून राजामौली यांनी फक्त हसून होकार दिला.
कपिलने संशोधनाच्या पद्धतीची खिल्ली उडवली
यानंतर राजामौली यांनी ते असे का करायचे हे सांगितले. त्यांनी सांगितले की थंड तापमानात माश्या शीतनिद्रेत जातात. एक प्रकारच्या गाढ झोपेत. चित्रपटातील माशीची शारीरिक रचना योग्य आहे याची खात्री करण्यासाठी मी हे केले. हे ऐकून कपिलने खिल्ली उडवली आणि म्हणाला, 'तुम्ही सर्वांना बंद केले. जेव्हा तुम्ही 'मक्खी' बनवली तेव्हा तुम्ही माशी फ्रीजमध्ये ठेवली. जेव्हा तुम्ही बाहुबली बनवला तेव्हा तुम्ही प्रभासला पाच वर्षांसाठी फिल्मसिटीत बंद केले.'
ड्रायव्हर म्हणाला - वेडा झालास का?
राजामौली यांनी असेही उघड केले की त्यांच्या ड्रायव्हरला वाटले की ते वेडे आहेत आणि माशीवर चित्रपट बनवत आहेत. मी माशीवर चित्रपट बनवत असल्याने तो चिडला देखील. तो रागात म्हणाला की, 'तुम्ही पागला झाले आहात का? या माश्यांना तुम्ही विसरा, तुम्ही मानवांसोबत चित्रपट का बनवू शकत नाहीत?'
ईगा चित्रपटात नानी, सुदीप आणि सामंथा रुथ प्रभु लीड अॅक्टर्स होते. हा तामिळ, तेलुगु आणि हिंदीमध्ये रिलीज झाला होता. चित्रपटाचे साउथ व्हर्जन कमर्शियली खूप यशस्वी ठरले. मात्र हिंदी व्हर्जन अपेक्षेप्रमाणे यश देऊ शकले नाही. तरीही चित्रपटाने जगभरात ₹100 पेक्षा जास्त कमाई केली होती.
Copyright © 2022-23 DB Corp ltd., All Rights Reserved
This website follows the DNPA Code of Ethics.