आपल्या शहरातील ताज्या बातम्या आणि ई-पेपर मिळवा मोफत
डाउनलोड करादिल्लीतील एमसीडी निवडणुकीसाठी आपचे नेते सातत्याने प्रचार करत आहेत. बुधवारी सीएम अरविंद केजरीवाल यांनी राजधानीच्या अनेक भागात रोड शो केले. यावेळी सुमारे 20 नेत्यांचे मोबाईल चोरीला गेले. दिल्ली पोलिसांनी या प्रकरणी एफआयआर नोंदवला आहे.
मलका गंज परिसरात चोरी
सीएम केजरीवाल मलका गंज भागात प्रचार करत असताना ही घटना घडली. त्यांच्यासोबत 'आप'चे अनेक आमदार आणि नेते उपस्थित होते. आपच्या या रॅलीत चोरट्यांनी काही नेत्यांचे मोबाईल लंपास केले. उत्तर जिल्ह्याचे उपायुक्त सागर सिंह कल्शी यांनी सांगितले की, सीएम केजरीवाल यांच्या रॅलीदरम्यान अनेक आमदार आणि नगरसेवकांचे मोबाईल चोरीला गेल्याच्या तक्रारी आल्या होत्या. आमदार अखिलेश त्रिपाठी, आप नेत्या गुड्डी देवी आणि आमदार सोमनाथ भारती यांचे सचिव यांनी पोलीस ठाण्यात टँकर दिली होती.
केजरीवाल म्हणाले- लोक काम करणाऱ्यांना निवडतील
मलका गंजमधील रोड शोदरम्यान केजरीवाल यांनी भाजपवर निशाणा साधला. काम बंद करणाऱ्यांऐवजी काम करणाऱ्यांना जनता निवडून देईल, असेही ते म्हणाले. केजरीवाल म्हणाले- गेल्या आठ वर्षांत भाजप आणि केंद्र सरकारने मोहल्ला क्लिनिक, सीसीटीव्ही प्रकल्प आणि योगशाळेसह दिल्ली सरकारची इतर कामे थांबवली आहेत. 15 वर्षे महापालिकेवर सत्ता गाजवूनही भाजपकडे मोजणीसाठी एकही काम नाही, तर दिल्ली सरकारने आश्वासन दिलेली सर्व कामे केली आहेत.
4 डिसेंबर रोजी मतदान
250 प्रभागांच्या दिल्ली महानगरपालिकेच्या निवडणुकीसाठी 4 डिसेंबरला मतदान होणार आहे, 7 डिसेंबरला मतमोजणी होऊन निकाल हाती येतील. यापूर्वी एप्रिलमध्ये या निवडणुका होणार होत्या, मात्र तिन्ही महामंडळांच्या एकत्रीकरणाच्या निर्णयामुळे निवडणुका लांबल्या. 14 नोव्हेंबर ही MCD निवडणुकीसाठी अर्ज भरण्याची शेवटची तारीख होती.
Copyright © 2022-23 DB Corp ltd., All Rights Reserved
This website follows the DNPA Code of Ethics.